Baba mzazi wa Patrick afunguka kuhusu Muna Love, Casto Dickson

author Mtanzania Digital   2 weekly ago
383,204 views

1,367 Like   266 Dislike

MUNA LOVE Aweka Wazi Baba Halali wa Mtoto PATRICK

Baada ya mvutano wa muda mrefu juu ya mtoto PATRICK ambaye alifariki siku za hivi karibu na kuibua sintofahamu juu ya baba mzazi wa mtoto huyo ni nani baina ya PETER na CASTO DICKSON hatimaye mama mzazi wa marehemu MUNALOVE ameweka wazi juu ya sakata hilo. Kupitua kwenye press comference aliyokuwa ameitisha leo mwanadada MUNALOVE amekiri mbele ya waandishi wa habari kuwa mtoto wake PATRICK alikuwa na baba mmoja tu na ni CASTODICKSON.

Siri yafichuka mkanganyiko kifo cha Mtoto Patrick, baba afunguka mazito, kisa milioni 15

Baba mzazi wa marehemu Patrick anaeishi Mwananyama kwa Mwakibile leo Julai 4 amefunguka kuhusiana na sakata la mkanganyiko unaojitokeza kuhusiana na mtoto huyo ambapo amedai kuwa Muna Love ambae mama wa Patrick ndio chanzo cha yote na kutoa kauli kuhusu jambo hilo.

EXCLUSIVE: A-Z Mama wa Mtoto Anayehubiri Asimulia Mazito!!

EXCLUSIVE: Mama wa Mtoto Anayehubiri Asimulia Mazito!! Mama wa Mtoto Ibrahimu mwenye kipaji cha kuhubiri na kuombea watu akizungumza na mwandishi wa Global TV ameelezea namna mtoto Ibrahim alivyozaliwa na miujiza iliyojitokeza baada ya kuzaliwa na maisha yake kwaujumla baada ya Kuzaliwa. Helena ni Mama wa Mtoto huyo ambaye ana kipaji cha aina yake ameelezea kuanzia ujauziti wake mpaka anajigungua mtoto huyo huku akisema Biblia ndio ilikuwa ikimuongoza. Install GlobalPublishersApp Android: http://bit.ly/2AAQe1d iOS: http://apple.co/2Assf4M Subscribe http://www.youtube.com/c/uwazi FACEBOOK: https://www.facebook.com/Globalpublis... TWITTER: https://twitter.com/GlobalHabari Visit https://globalpublishers.co.tz/, Subscribe http://www.youtube.com/c/uwazi1 Kupata video nyingine za aina hii, subscribe kwenye chanell yetu kwa kubofya… http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 http://www.youtube.com/c/uwazi1 WEBSITE: https://globalpublishers.co.tz/ FACEBOOK: https://www.facebook.com/Globalpublis... TWITTER: https://twitter.com/GlobalHabari INSTAGRAM: https://www.instagram.com/globalpubli..

Casto: Nimetumia dk 10 kufikiria kuchora tatoo ya jina la Tunda

Mtangazaji wa kipindi cha Siz Kitaa cha Clouds TV, Casto Dickson amefunguka kuizungumzia tatoo ya jina la mpenzi wake Tunda aliyoichora mkononi kwake. Casto amedai alitumia dakika 10 kuamua achore tatoo hiyo na hawezi juta kwa kuwa ameutendea haki moyo wake.

JIONEE MAPENZI YA BABA NA MTOTO,DIAMOND NA TIFFA MPAKA RAHA.

subscribe now on Our YouTube channel To be the first to hear about the latest news and updates on Time #middle_simba #WeAreEverywhere

Comments for video: